submit


Drag na kuacha icon Nyumbani icon katika browser toolbar, na kisha bonyeza Ndiyo katika dirisha pop-up. Yeye mara mwaka kuja mji wetu kwa wazazi wake, anaishi mlango ijayo. Kila wakati mimi kuona yeye kitu kinachotokea. Mimi nina ujumla pretty ujasiri msichana, na yeye anaweza kujifunza, ilikuwa kesi ya kwanza alikuja. Lakini pamoja naye, mimi kuwa wengine, kama wewe kuona yake, na macho yake mara moja kuyeyuka. Mimi kuona kwamba yeye anapenda yangu, ilikuwa kesi sisi kutembea kuelekea kila mmoja na wote kamwe kuvunja jicho kuwasiliana. Hii ni tayari yanatokea, mimi hata kupita kwa na alisema Hello, na yeye alikuwa pengine katika mshtuko na hakusema chochote. Kisha akatazama saa yangu weird. Kushoto, hakuwa na kumwona. miaka tangu yeye aliishi katika mji mwingine, kwamba alikuja sasa. Tu walikutana katika basi, mimi alikuwa kuchanganyikiwa. Damn, katika muda mfupi, kupoteza akili yangu, kujua kwamba hivi karibuni kuondoka na tena si kuona naye kwa mwaka mmoja. Nini cha kufanya. Chochote yeye si kama wewe, si mzulia. Kama walipenda, yeye ingekuwa kuja. Juu ya moyo na mimi upendo huu. Kuchukua hatua katika mikono yao, njia pekee ya wewe utakuwa na uwezo wa kutatua mashaka yote. Kama wewe kutenda tofauti, una kufanya kitu, katika kesi yoyote, una kitu cha kupoteza. Mgeni Kuchukua hatua katika mikono yao, njia pekee ya wewe utakuwa na uwezo wa kutatua mashaka yote. Kama wewe kutenda tofauti, una kufanya kitu, katika kesi yoyote, una kitu cha kupoteza. Mwandishi haina kulipa tahadhari kwa watu wajinga hapa. Sawa wewe alisema kwamba ni bora ya kufanya hivyo wazi kwamba wewe kama. Labda hata mbinu yake. Kusoma kwa kujitegemea, jinsi ya kuandaa mkutano huo. Sasa guys ni hofu ya mbinu ya wasichana kutokana na wote kuwa na vitu na mahusiano ya kibiashara. Mambo yakawa magumu zaidi katika wakati wetu. Wasichana kabla walikuwa ni rahisi. Sasa tamaa mengi yote. Hivyo guys ni mara nyingi si mzuri, kwa sababu wao hawataki kuwa unyonge. Hivyo kuna una hiyo

About